ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

panorama 360 ถ่ายยังไงครับ... แนะนำหน่อยครับ

panorama 360

มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 Vintage Bokeh

Vintage Bokeh
  • 2 โพสต์

โพสต์เมื่อ 20 January 2017 - 02:57 AM

panorama 360 ถ่ายยังไงครับ... แนะนำหน่อยครับ หลายคนอาจจะยังถ่ายไม่เป็น หรือโปรเซสไม่คล่อง ทริคเล็ก ๆ น้อย ๆ ภาพพาโนรามาคืออะไร ต้อง 360 องศาอย่างเดียวเท่านั้นหรือเปล่า?!? อัตราส่วนภาพขนาดไหนถึงจะสามารถโพสต์ได้ เพื่อจะได้มีงานมาโพสท์กันครับ

#2 preecha

preecha

มือใหม่หัดบิน

• 22 โพสต์

โพสต์เมื่อ 20 January 2017 - 03:24 AM

หัดจาก app street view ก่อยนเลย

การบินโดรนมิใด้ทำให้ไครรวยขึ้น

ตอบกลับกระทู้นี้

ติดแท็กอย่างน้อยหนึ่งแท็กหรือให้มากกว่าคีย์เวิร์ดเหล่านี้: panorama, 360

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว